แอพในipad เด้งออกเองต้องทำยังไงคะ???

กระทู้คำถาม
เป็นตอนกำลังใช้แอพnote ที่ติดมากับตัวเครื่องค่ะ  กำลังนังอยู่ดี ๆ ก็เด้งออกมาเองซะงั้น  ตอนแรกคิดว่ามือคงไปโดนกดhome อาการที่ไม่ได้เป็นบ่อยค่ะ จะเป็นเวลาที่ใช้นาน ๆ แล้วก็มีแอพเกมอีกแอพที่มักจะเด้งออกแค่โหมดเดียวในเกม  ตรงนี้งงมากคือโหมดอื่นไม่มีปัญหาอะไร  แต่ดันมีปัญหาแค่โหมดนี้โหมดเดียวซะงั้น

เครื่องของเราเป็น ipad mini 5 ซื้อมาได้ปีเดียว และหมดประกันแล้วด้วย (อยากต่อเหมือนกัน  แต่ช่วงนี้ไม่มีตังค์อ่ะ)

เพื่อน ๆ คนไหนพอรู้หรือมีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ปล. ถ้าแท็กผิดห้องต้องขออภัยด้วย m(_ _)m
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่