ช่วยแนะนำรีไฟแนนซ์บ้านทีครับ

เรื่องของเรื่องคือ เดินเข้าไปติดต่อเจ้านึงเมื่อปลายปีที่แล้ว แล้วโดนปฏิเสธเพราะเขาบอกยอดเหลือน้อย ตอนนี้เหลือประมาณห้าแสนกลางๆ

มีเจ้าไหนแนะนำบ้างมั้ยครับ แบบว่าจะกู้เพิ่มเติมด้วย

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เสริชกลูเกิ้ลคำว่ารีไฟแนนซ์บ้าน จะมีขึ้นมาให้ทุกแบงค์ กรอกรายละเอียดไปทุกแบงค์ได้เลยค่ะ เดี๋ยวเขาติดต่อมาเอง..

นี่กรอกเมื่อวาน 5 แบงค์ ได้ข้อมูลมา 3แบงค์แล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่