ตามหาเรื่องเล่าจาก the ghost radio ครับ

กระทู้คำถาม
คือจำชื่อคลิปไม่ได้ เนื้อหาประมาณว่า ผู้ชายคนนึงโดนทำของใส่ ซึ่งคนทำคือคนที่ตัวเองแอบชอบมาตลอด จำมูลเหตุไม่ได้ คีย์เวิร์ดที่ผมจำคือมีช่วงนึงของคลิปที่เค้าเล่าถึงว่าคนใกล้ตัวที่มีวิชาช่วยแก้ของให้แล้วพูดในทำนอง 'แก้ให้แล้วนะ แต่งานนี้มีคนตายสอง'​ รบกวนใครพอนึกออกช่วยแปะลิ้งค์ทีครับ ขอบพระคุณมากๆ ช่อง the ghost แน่นอนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่