แฟนแอบชอบเจ้านาย ต้องทำไงดีคับ

กระทู้คำถาม
คือผมกะแฟนคบกันมาได้8ปีแล้วคับ ปกติผมจะหาเงินเลี้ยงแฟนตลอด มาช่วงหลังมีลูกด้วยกัน ปัญหาเงินไม่พอใช้ก็เลยเข้ามา แฟนเราก็เลยไปทำงานแคดดี้สนามกอลฟ์ เราก็เข้าใจงานดี ว่าต้องใกล้ชิดนาย นายก็พาไปกินข้าวบ้าง เราพยามเข้าใจตลอด พยามไม่คิดมาก แล้วเราแอบดูแชทไลน์ของแฟน เค้าคุยกะเพื่อน ว่าชอบนายอย่างโน่นอย่างนี้ แบบถ้านายต้องการเค้าก็คงพร้อม+ ผมควรทำยังไงคับ ทุกวันนี้ผมต้องอยู่อย่างระแวงไม่มีความสุขกะชีวิตเลย พอคุยกันเรื่องนี้ก็ทะเลาะตลอด ผมไม่รู้จะทำยังไงแล้วคับ เครียดตลอดเวลาทุกใจมาก เพราะผมรักเค้ามาก 😓🖤

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
ในฐานะคนรัก คงไม่สู้ดี เขารักคนที่มีเงิน ถ้าไม่มีเงิน เขาก็จะรักน้อยลง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่