ให้ญาติออกรถให้ได้ไหม ส่วนเงินดาวน์+ผ่อนเราจัดการเองหมด

ตามหัวข้อเลยครับ
คืออยากมีรถไว้ใช้ซักคันแต่ มีภาระ
ยื่นไม่ผ่าน
ให้ญาติออกรถให้ได้ไหม  ส่วนเงินดาวน์+ผ่อนเราจัดการเองหมด
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 29
ผมทำมาแล้วครับ  ชื่อผมออก แต่พ่อแม่ผมผ่อน

ว่าแต่คุณกับญาติความสัมพันธ์ระดับไหนหล่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
คนซื้อก็กลัวคนผ่อนเล่นไม่ซื่อ(ผ่อนไปแค่ไม่กี่งวดแล้วหายหัว)ส่วนคนผ่อนก็กลัวคนซื้อเล่นไม่ซื่อ(ผ่อนหมดแล้วคนซื้อไม่ยอมโอนให้)เช่นกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่