ที่บ้านมีอพาร์ตเม้นท์ 30ห้อง คนพักอยากใช้อินเทอร์เน็ต ที่ผ่านปล่อย wifi ให้ใช้ ครับ ทำอย่างไงให้แต่ละคนมีรหัสของตัวเอง

กระทู้คำถาม
ที่บ้านมีอพาร์ตเม้นท์ 30ห้อง คนพักอยากใช้อินเทอร์เน็ต ที่ผ่านปล่อย wifi ให้ใช้ ครับ ทำอย่างไงให้แต่ละคนมีรหัสของตัวเอง ที่ผ่านมาพ่อให้คนมาทำให้ทุกคนมีรหัสเดียวกันหมด อย่างที่ตามข่าว มีคนทะเลาะกันบนเน็ต ก็เลยอยากให้แต่ละคนมีรหัสของตัวเอง  ต้องทำอย่างไงครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่