เน็ตขึ้นตัวEปกติขึ้นแต่h+กับ4Gแก้ไม่หายทำยังไงดีคะ?

กระทู้คำถาม
หนูใช้เน็ตdtacแล้วมันก็ใช้ดีมาโดยตลอดขึ้น4Gบ้างh+บ้างค่
แล้วทีนี้2วันที่ผ่านมานี่อ่ะค่ะเน็ตอยู่ดีๆก็ขึ้นแต่ตัวEพยายามปิดเครื่องเปิดใหม่ก็เป็นแบบเดิมหาวิธีแก้อย่างอื่นก็เป็นแบบเดิมเอาไปให้ช่างดูแล้วช่างบอกแก้ไม่ได้ใครพอจะมีวิธีแก้ให้มันหายมั้ยคะ  ตอนนี้เดือดร้อนมากต้องเอารูปงานที่เพื่อนส่งให้ค่ะแต่เอาไม่ได้เน็ตเป็นแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่