จะพาครอบครัว(แม่วัย 84 กับลูกชาย วัย 7 ขวย) ไปเที่ยวพัทยา แล้วอยากพาไปดูโชว์ซักโชว์หนึ่ง พาไปดูโชว์อะไรดีครับ

พวก โชว์ปลาโลมา โชว์ช้าง โชว์เสือ ลูกชายดูหมดแล้ว แม่ กับ ลูก เคยประทับใจกับโชว์ของภูเก็ตแฟนตาซีมาก อยากได้อารมณ์ประมาณนี้ ไม่ทราบว่าพัทยา ณ ตอนนี้ มีโชว์อะไรน่าดูครับ อัลคาซ่า กับ ทิฟฟานี่ แบบไหนน่าจะเหมาะกว่ากัน โชว์มายากล มีแบบไหนแนะนำมั้ยครับ พวก KANN โชว์เค้าเปิดแสดงยัง จะเหมาะสมหรือไม่ครับ หรือมีแบบไหน รบกวนแนะนำด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่