ไม่มั่นใจหน้าสดตัวเองT_T

สวัสดีค่ะ คือตอนนี้หนูไปกดสิวที่คลินิกมาแล้วคือหน้ามีรอยแดง รอยดำเยอะมากเลยค่ะ แล้วพี่พนักงานบอกว่าให้งดแต่งหน้าไปก่อน (ปกติหนูจะทาคอลซิลเลอร์ปกปิด) เอาง่ายๆคือไม่กล้าไม่แต่งหน้าไปรรเลยค่ะ ใจนึงก็อยากพักหน้าบ้างแต่อีกใจนึงก็ไม่มั่นใจเลยค่ะช่วงนี้ก็ไม่กล้าถอดแมสเลย🥲 มีใครแนะนำให้บ้างได้มั้ยคะ หรือมี ผลิตภัณฑ์อะไรที่ไม่ก่อให้ผิวอุดตันบ้างคะ ขอบคุณทุกคนล่วงหน้านะคะ💗🫶🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่