แฟนผมมีโอกาสท้อฃมั้ยครับ ?

ประจำเดือน แฟนผมมาวันที่ 21 สิงหาคม แล้วหมดในวันที่ 24 สิงหาคม แล้วเรามีอะไรกันวันที่ 1-2 เวลาประมาณ 00:00 - 02:00 แฟนผมมีโอกาสท้องมั้ยครับ มีเพศสัมพันธ์ในที่นี้คือ ผมกับแฟน ผลัดกันช่วย แล้วผมเผลอเอาไปสอดใส่ของแฟน แต่ยังไม่แน่ใจว่าเสร็จหรือยังเพราะมันแปปเดียว แล้วแฟนก็บอกว่ามีน้ำ ผมเกรงว่ามันจะเป็นน้ำของผมครับ อย่างงี้แฟนผมมีโอกาสท้องมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่