สาร์น จากอวตารสาวกูเนสฝากมาถามว่า AE แอดมิน น๊องงหนาววหายไปไหนคะ???’?

กระทู้คำถาม
หรือว่ากลับบบเปียงยางไปแล้วคะ??? หรือไปบวชคะ??? อวตารสาวกูเนสบอก ตอนนี้ฉันหนีเที่ยวจาหห้องพันทิปห้องไปนี้ไปเพียงแปปเดียวว น๊องหนาวป้าหนาวเปียงยางหายชะแว๊บบตามไปเลออนะคะ  ถามป้าหยางจุนจิงก็ได้ค่ะ ชีหายยไปไหนคะ ??? ป้าหยาง น่าจะสนิทไกล้ชิดกับบป้าหนาวน่ะค่ะ กรั่กกๆๆๆ   คราวนี้จะฟื้นคืนเป็นอะไรดีคะ????ป้าหนาววว

บุรุษไปรณีย์จากแดนไกลที่ลึกลับที่ไม่ทราบบที่มาแน่ชัด ผู้รับสาร์น มาฝากทุกๆคน
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เอาดีๆถ้าคัมแบ็กมาได้องค์การบริหารส่วนตำบลขนาดนี้ อย่ากลับมาให้อายชาวปฐพีพันทิปดีกว่าล่ะนะ 😅😅
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่