คนไทยที่แต่งงานกับคนต่างชาติ มีปัญหาเรื่องเลือกสีลิปสติก และอื่นๆไหมครับ

ก็ตามหัวข้อครับ คนไทยที่แต่งงานกับชาวต่างชาติมีปัญหาเรื่องการเลือกสีลิปสติก การถายรูปให้แฟนดูผอม,สวย มีปัญหาเรื่องไม่รู้ว่างอน มีปัญหาเวลาแฟนถามว่าเราอ้วนไหม ปัญหาไม่ทีเสื้อผ้าจะใส่ ฯลฯ อะไรพวกนี้ไหมครับแล้วถ้ามีปฏิกิริยาแฟนเป็นอย่างไร ถ้าไม่มี เป็นเพราะอะไร ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่