อยากจะเรียนต่อแต่ไม่มีทุนช่วยแนะนำทุนเรียนต่อหน่อยครับ

ผมจบปวช.ไฟฟ้ามาด้วยเกรดเฉลี่ย 3.50 และปวส.ไฟฟ้ามาด้วยเกรดเฉลี่ย3.41 อยากจะเรียนต่อให้จบเพื่อพ่อแม่ผมเคยเนียนต่อปริญาตรีที่มหาวิทลัยลัยเทคโนโลยีสุรนารีและกู้กยศ.เงินไม่พอใช้ผมก็ทำงานพาร์ทไทม์ไปด้วยผมอดมื้อกินมื้อตอนนั้นน้ำหนักผมลดไป10กิโลผมอยากได้ทุนไปที่ไหนก็ได้ถึงแม้ต้องทำงานไปด้วยผมก็จะทำ ขอความกรุณาด้วยครับขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่