เพื่อนๆที่ยังโสด จัดการกับความรู้สึกอยากมีแฟนกันยังไงบ้างคะ

เพื่อนๆจัดการความรู้สึกอยากมีแฟนกันยังไงบ้างคะ มาแชร์ให้กันหน่อยค่ะ😄
เรื่องของเรื่องคือเราคงเหงาแหละค่ะ บางทีเห็นสาวอื่นเขามีแฟนมารับมาส่งไปทำงาน หรือพาไปเที่ยวก็แอบคิดไม่ได้ว่าเราจะเจอคนที่ดูแลเราแบบนี้เมื่อไรนะ😊 ปกติเราขับรถไปทำงานค่ะ เวลาที่เราทำงานเหนื่อยๆก็อยากมีแฟนช่วยขับรถไปรับไปส่งบ้าง หรือไปเที่ยวก็อยากมีฟีลไปเที่ยวกับแฟนบ้างค่ะ ไม่ใช่ขับรถไปเที่ยวคนเดียวตลอด555 แต่พอคิดไปคิดมา เราก็ยังไม่พร้อมมีแฟน เพราะการงานการเงินก็ยังไม่ได้ดีพอ และยังต้องดูแลผู้มีพระคุณของเราอีก คงไม่มีเวลาไปดูแลแฟน เราเลยตัดสินใจอยู่แบบโสดๆไม่คุยกับผู้ชายเลย นอกจากเพื่อนกับลูกค้า😄
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่