เติมเงิน ais ผิดเบอร์

กระทู้คำถาม
วันนี้จะจ่ายค่าเน็ต 269บาท แต่เราดันไปเติมเงินผิดเบอร์ เลขลงท้ายของเรา 4852 แต่เราไปใส่ 5852 แต่เราติดต่อ ais ไป ทางพนักงานบอกประสานให้นะคะ ทำไมประสานเก่งจังเลย เข้าใจนะคะว่าไม่ได้ความผิดของทาง ais เราผิดเอง แต่คือเราพยายามติดต่อ ais มากๆ กลัวคนนั้นจะใช้ยอดเงินคงเหลือไปก่อน เซงเลยย จะย้ายค่ายหนีละ ไปค่ายแดงดีกว่า ใช้ ais มา 2ปีกว่า เวลาคิดค่าเน็ตคิดเร็ว ตัดเน็ตเร็ว พอมีปัญหาประสานนู้นประสานนี้
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Update 30/07/65 เวลา12.17 น.
สมายล์-จสิฐตาขอ Update หน้าไมค์เพิ่มเติมนะคะ ปัจจุบันได้รับข้อมูลทางหลังไมค์ ดำเนินการตอบกลับเพื่อดูแลต่อเนื่องเรียบร้อยค่ะ
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
สวัสดีครับ คุณ สมาชิกหมายเลข 7147671 วันนี้สมาร์ท-ธนากรเข้ามาดูแลแล้วนะครับ

กรณีเติมเงินผิดหมายเลข หากมีการส่งหลักฐานการชำระค่าบริการเข้ามา จะส่งเรื่องประสานงานไปยังหน่วยงานที่เกี่ยวข้องดำเนินการให้ภายใน 3 ชม. หลังจากที่ได้รับเอกสารเรียบร้อยแล้วนะครับ อย่างไรแล้ว ขอสอบถามเพิ่มเติมไปทางหลังไมค์ เพื่อช่วยติดตามเรื่องให้เพิ่มเติมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่