แฟนเบื่อเรา ทำใงดีครับ?

กระทู้คำถาม
คือแฟนบอกเราว่า เบื่อเรา ทั้งๆเราไม่ได้อยุ่ด้วยกัน แต่เรากับแฟนคบกันได้ปีกว่าๆแล้ว  เราถามเหตุผลว่าเบื่อเราเพราะอะไร เค้าไม่สามารถให้เหตุผลเราๆได้ เราถามว่ารักเรา 100% มี้ยเค้าตอบเราว่าไม่รุ้ แต่เค้ายังบอกเราว่ายังคบเหมือนเดิม และไม่เลิก แบบนี้สรุปแฟนเรา เป็นอะไรหรอครับ เราควรแก้ไขปัญหายังใงดีครับ  (เราไปหาแฟนปีละ2-3ครั้ง )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่