เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ทำยังไงดีคะ แฟนของหนูชอบทำตัวมีปัญหา?!?!

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อเลยนะคะ คือว่าแฟนหนูค่ะ คบกันมาได้2ปีกว่าแล้ว ใน2ปีนี้แกก็กินเหล้ามาตลอดแล้วก็ทะเลาะกันมาตลอดค่ะ แฟนหนูเป็นคนที่อารมณ์ร้อนมาก ชอบหาเรื่องเวลากินเหล้าค่ะ เรื่องแต่ละเรื่องก็คือหึงหวงมากเกินไปค่ะ หาว่าหนูไปมีคนอื่น สร้างเรื่องมาบอกว่าหนูไปนอนกับคนอื่นนั่นนี่ แล้วก็บอกว่าหนูเป็นกะ..ด้วยค่ะ ชอบบอกว่า ถ้าทนกันไม่ได้ก็เลิกกันไปเลย แล้วก็ขู่ว่าจะไปตายแบบนี้ด้วยค่ะ แต่พอเวลาไม่กินเหล้าหรือเมาสร่างแล้ว ก็ทำเหมือนว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะ เวลาไม่กินเหล้าก็ดีค่ะ เป็นคนดีมากๆช่วงหนึ่งเลยค่ะ อยากถามว่า ควรทำยังไงต่อไปดีคะ ตอนนี้อึดอัดใจมากค่ะ จะปล่อยเขาไปพ่อแม่เขาก็ไม่อยากให้ไป บอกว่าอยากให้ดูแลกันไปแบบนี้ค่ะ😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่