หาเพื่อนสาว Cosplay ไปเดินเล่นที่ ศูนย์การค้าเซนทรัล เวสต์เกต ในวันที่ 30 ก.ค. 2565 ครับ

ตามหัวข้อเลยครับ อยากหาผู้หญิงที่ชอบ cosplay ไปเดินเล่น กินข้าว พูดคุย ถ่ายรูป ในวันพรุ้งนี้วันเดียวที่งาน J-trends in town ครับ (เอาไว้ขิงเพื่อน 😂) เผื่อมีใครสนใจมาเดินเล่นเป็นเพื่อนครับ 

ใครสนใจลองทักมาคุยดูก่อนได้นะครับ

ปล.ผมไม่ได้คอสด้วยนะครับ เพราะคอสไม่เป็น แต่ชอบคนที่คอสเพลย์มาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่