[SR] (SR) Isan in Love : ม่วนอีหลีคีรีริมโขง อิ่มบุญแล้วยังอิ่มท้องกับทริปอีสาน 3 สนุก สกลนคร นครพนม มุกดาหาร

สวัสดีครับ รีวิวนี้ เป็นรีวิวแรกในพันทิปขอฝากไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยน่ะครับ เพี้ยนออกทริป  ถ้าเรามีอะไรที่ผิดพลาด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ 

ทริปนี้ เป็นทริปการเดินทางไปกับ ททท และพันทิป เพื่อไปเที่ยวยังภาคที่ถูกมองข้ามมากที่สุด แต่จริงๆ แล้วมีสเน่ห์และสิ่งต่างๆ ที่น่าค้นหา และมาสัมผัสมากมาย นั่นคือ ภาคอีสานของไทยเรานั่นเองครับ  เพี้ยนเย้

ทริปนี้เป็นการเที่ยว 3 สนุก คือ ส สกลนคร น นครพนม และ ุ มุกดาหาร รวมกันเป็นคำว่า สนุก นั่นเอง ครับ โดยทางผมเน้นเป็นสายวัฒนธรรมและสายบุญ เข้าวัด (แอบร้อนๆ ตอนเข้าวัดเหมือนกันครับ แฮร่ !!! อมยิ้ม06)

รีวิวผมคงไม่ได้มีข้อมูลอะไรมากมาย เพราะท่านอื่นๆ คงให้ข้อมูลที่ดีกว่า ของผมเหมือนมาเม้าส์มอย มาพูดคุย ถึงการเดินทางและท่องเที่ยวล่ะกันน่ะครับ 

ชื่อสินค้า:   3 สนุก สกลนคร นครพนม มุกดาหาร
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - ได้รับสินค้าหรือบริการมาใช้รีวิวฟรี โดยไม่ต้องคืนสินค้าหรือบริการนั้น
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างแต่ได้รับผลประโยชน์อย่างอื่น เช่น บัตรกำนัล ค่าเดินทางตามจริง

ข้อมูลเพิ่มเติม

• ได้ตั๋วเครื่องบิน การเดินทาง อาหารและที่พักฟรี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่