รู้สึกว่าแฟนเปลี่ยนไปมากไม่รู้ว่าเพราะเวลาหรืออะไร

กระทู้คำถาม
ผมคบกับแฟนมาครับแรกๆก็ดีนะครับเพราะต่างคนต่างไม่มีเวลาอยากจะถามว่ามันเป็นเพราะ หน้าที่,เวลา รึเปล่าที่ทำให้เรารู้สึกห่างกันแล้วไม่ค่อยได้คุยกันเลย พอมีเวลาว่างก็ไม่ไรู้จะคุยไรกัน ผมควรทำยังไงดีครับผมพยามเข้าหาแล้วแต่เหมือนไม่ดีขึ้นเลย เขาเบื่อเรารึป่าวหรือค่เราคิดมากไปเองอมยิ้ม14
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่