เรียนครึ่งเทอมเเล้ว เเต่คะเเนนไม่ดี

สวัสดีค่ะ เราเพิ่งเข้ามอสี่ ในเเผนวิทย์-คณิต วิศวะ ตอนนี้เราเรียนมาได้ครึ่งเทอมเเล้วค่ะ เเละมีการสอบกลางเทอมเเล้วด้วยค่ะ เเต่รัสึกว่า คะเเนนมันออกมาไม่ดีเลย เเบบไม่เลย ถ้าเกิดว่าครึ่งเทอมหลัง เราทำคะเเนนให้ดีขึ้น สอบให้ได้คะแนนมากขึ้น คือมีโอกาสจะได้เกรดสี่ไหมคะ ตอนนี้เครียดมากเลยค่ะ เรียนดีมาตลอด ไม่อยากเกรดดร็อปลงมาก ยังพอมีโอกาสไหมคะ หรือเเบบถ้าครึ่งเทอมเเรกเเย่ คือเเทบไม่มีโอกาสเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่