มีใครเคย หรือ ขับมอเตอร์ไซค์ทรงสปอร์ตกับเน็กเก็ตไหมครับ รีวิวให้ฟิลลิ่งเป็นไงบ้างส่วนขับนานๆแล้วเมื่อยนี่จริงไหม

ซึ่งผมมีความคิดที่จะออกมอเตอร์ไซค์มาขับสักคันบ้างซึ่งก็ผมเล็งๆไว้ว่าจะเอาR15กับz250มือสองมาขับ ผมเลยอยากรู้ว่าคนที่มีประสบการณ์เคยเจอปัญหาอะไรกับรถมอเตอร์ไซค์ประเภทนี้ไหม แล้วมีอะไรบ้างครับ ซึ่งผมไปสอบถามกับเพื่อนที่ขับz300มา เขาบอกว่าเวลาขับนานๆมันเมื่อยอีกคนก็บอกว่าเฉยๆ
.ปล ผมไม่รู้เรื่องรถ🤣

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่