ถ้าสมมุติว่าเรารักษาอยู่โรงพยาบาลนึง แต่อยากย้ายไปอีกโรงพยาบาลนึงต้องทำยังไงคะ

ตอนนี้เรารักษาอยู่โรงพยาบาลศิริราชแต่อยากย้ายมาโรงพยาบาลรามาต้องทำยังไงบ้างคะสาเหตุที่อยากย้ายก็คือรามาใกล้กว่าค่ะ
โรงพยาบาลทั้งสองแห่งไม่มีสิทธิ์บัตรทองสิทธิ์ประกันสังคมหรือสิทธิ์รักษาใดๆนะคะคือเป็นคนต่างที่ค่ะ เพราะคิดว่าโรงพยาบาล 2 แห่งนี้น่าจะไม่ต่างกัน ศิริราชไกลมากค่ะ
ขั้นตอนการรักษาเพิ่งเริ่มค่ะหมายถึงว่ายังไม่ทำการรักษา อารมณ์ประมาณว่าตรวจวินิจฉัยอ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่