ไว้ผมยาวแล้วร่วง+บางลง?!!

เราเริ่มไว้ผมยาวตั้งแต่ม.3 จนม.4 เราก็รู้สึกว่าบางครั้งผมมันก็ไม่ค่อยนุ่มลื่นเหมือนเมื่อก่อนและร่วงกว่าเดิม
จนม.5เริ่มเห็นได้ชัดว่าผมมันร่วงเยอะมากๆจนเพื่อนก็บอกผมเราบางลงไม่เหมือนเมื่อก่อนเราก็เลยใช้ยาสระผม+ครีมนวดของเขาค้อสีเขียวสูตรมะกรูด+มะนาว มาประมาณ12วันแล้ว
แล้วช่วงนี้ก็เป็นช่วงสอบด้วย คือเราอยากปรึกษาว่าเราเครียดเกินไปหรืออะไรหรือว่าเราควรไปหาหมอดีคับบ
#แท็กผิดห้องขอโทษด้วยงับบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่