Yume no kawa - สายธารแห่งความฝัน

คิดว่าวงไทยเราจะได้เพลงนี้มั้ยครับ
AKB48 > JKT48 > SNH48 > AKB48 Team TP >...
Acchan > Haruka > Mo Han > Chen Shih-ya >...

ผมคิดว่าเพลงนี้เหมาะกับรุ่น1 อยู่นะครับ เป็นเพลงรองใน 1st Genneration Single ก็ยังดีครับ ซิงเกิ้ลรุ่นหนึ่งก็อยากให้มีแยกไทป์ ผมก็อยากเห็นคามิผมได้เป็นเซนเตอร์อีกสักเพลงนอกจาก 365วันกับเครื่องบินกระดาษ ผมอยากเห็นจริงจะเพลงหลักเพลงรองก็ได้ เพราะยังไงลูกพี่ก็ทำได้อยู่แล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่