อาการปวดหัวเมื่อโดนผู้ชายหล่อตก

สวัสดีค่ะคือเรามีอาการมาได้สักพักแล้วค่ะคือเราเป็นติ่ง เวลาเราเลือนไปเจอคลิปวิดีโอที่มีวงที่เราติ่งหรือว่าเป็นคนที่เราชื่นชอบเรามักจะมีอาการปวดหัวหรือมีอาการจีดตรงขมับข้างไดข้างนึงค่ะ เรารู้สึกทรมานกับมันมากพอสำควค่ะเพราะมันเหมือนกำลังจะระเบิดออกมาเลย จนทำให้เราคิดที่จะเลิกชอบหรือเลิกดูอะไรพวกนี่แล้วค่ะ  อยากจะรุ้ว่ามีใครเป็นแบบเราบ้างหรือป่าวหรือเราเป็นแคคนเดียว แล้วมันมีวิธีแก้ไขไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่