ใครมีคลื่นวิทยุออนไลน์มาแนะนำไหม ??

พอดีที่ออฟฟิศจะมีพี่คนนึงที่เหมือนจะมีหน้าที่เปิดเพลงโดยเฉพาะ แต่แบบแกก็เปิดวน ๆ เดิม ๆ ฟังจนจะอ้วกแล้วอะ จำเจเกิน นาน ๆ ทีจะได้เปิดเอง แต่ก็ไม่อยากเปิดเองอะ เดี๋ยวจะเอาแต่ใจตัวเองอีก ผมกับเพื่อน ๆ ฟังได้ทุกแนว ทุกสัญชาติ ทั้งชาตินี้ และชาติก่อน ฟังได้หมด แต่ชาติหน้าเอาไว้ก่อน ถึงตอนนั้นแล้วค่อยฟัง

เอาแบบที่โฆษณาน้อย ๆ หรือไม่มีเลยก็ดี มีข่าวสารบ้างก็ได้ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่