ระหว่าง รถมอเตอร์ไซค์ yamaha gt 125(2021)กับ suzuki nex crossover 2022 ควรเลือกตัวไหนดีคะ

กำลังลังเล2รุ่นนี้ ว่าตัวไหนดีกว่า
น้ำหนักเบากว่า ทรงตัวง่ายกว่า พอดีเป็นคนตัวเล็กค่ะสูงแค่155 
การใช้งานง่ายกว่า เพราะขับรถยังไม่เก่งมากค่ะ 
แล้วไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่.
แล้วเวลาขับรถระยะไกลรุ่นไหนมีปัญหาเรื่องอะไร
2ตัวนี้รุ่นไหนไม่มีปัญหาจุกจิกแนะนำทีนะคะ 🙏

(ยังเป็นนักศึกษาอยู่ค่ะ ในงบที่ตั้งไว้ถูกใจแค่2ตัวนี้ค่ะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่