ขอวิธี เปลี่ยน ไอดี ไลน์ หรือ account

อยากทราบว่ามีวิธีไหนที่สามารถ ทำให้เพื่อนที่เราบล็อค ไม่เห็นเราผ่านห้องเเชทมั้ยคะ เเบบอยากให้อีกฝ่ายเห็นเราเป็น ห้องว่าง ค่ะ หรือไม่มีผู้ใช้ 
มีวิธีไหนทำได้บ้างคะ ถ้าเราเปลี่ยนเบอร์ ที่เคยลงทะเบียนกับไลน์ไว้ คนที่เราบล็อคจะเป็นเราเป็น ห้องว่าง หรือไม่มีผู้ใช้ มั้ยคะ 
ถ้าเขายังเห็นอยู่ พอจะมีวิธีไหนที่ไม่กระทบต่อ สติ๊กเกอร์ไลน์ กับธีมไลน์บ้างคะ จริงๆเเค่อยากให้คนที่เราบล็อคไม่สามารถเห็นความเคลื่อนไหวของเราได้เท่านั้นค่ะ ไม่ว่าจะชื่อ หรือโปรไฟล์ (ไม่เข้าใจทำไมไลน์ไม่ปรับปรุงตรงจุดนี้) พอจะมีวิธีมั้ยคะ หรือจะต้องลบ account อย่างเดียว 
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่