รบกวนสอบถามทางทรูหน่อยครับ เรื่องช่องทางดูฟุตบอลพรีเมียร์ลีกซีซั่น 2022-2023

กระทู้คำถาม
คือที่บ้านผมใช้กล่อง True digital hd2 (กล่องขายขาด) ดูผ่านจานแดงในซีซั่นที่แล้วแบบพ่วงเบอร์ทรูมูฟเอช เสียเดือนละ299บาท(ไม่รวมvat)
ทีนี้อยากสอบถามว่าในซีซั่น 2022-2023 ที่จะถึงนี้ จะยังมีให้สมัครโปรแบบนี้อีกไหมครับ จะได้เตรียมตัวถูกเพราะฟุตบอลพรีเมียร์ลีกก็ใกล้เปิดซีซั่นแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่