ขอวิธีเลี้ยงหนูแฮมสเตอร์หน่อยค่ะ。◕‿◕。

ไปเห็นหนูแฮมสเตอร์มาในงานกาชาดหน้ารร. มันน่ารักมากกกกก ก.ไก่ล้านตัว เลยอยากเลี้ยง กลับมาถามย่าว่าเลี้ยงได้มั้ย ย่าบอกได้นี่ดีใจมากกกกกกกกก🥳 เลยมาถามผู้เชี่ยวชาญว่ามีวิธีการเลี้ยงยังไงคะ แล้วก็ถ้าจะซื้อหนูแฮมมาซื้อตอนตัวเล็กๆ หรือตัวโตขึ้นมานิดนึงดีกว่าคะ (พอดีจขกท.อยากเป็นคุณแม่มือใหม่หัดเลี้ยงค่ะ( ╹▽╹ )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่