ั้ไม่เสร็จ​ กินยาคุม​ฉุกเฉิน​ จะท้องไหม

คือวันที่9​ กรกฎาคม​เรามีอะไรกับแฟน​โดยไม่ได้ป้องกันแต่สอดใส่​ได้ไม่นานเพราะยังไม่พร้อมเลยปฏิเสธ​ตลอด​จนหยุด​ แต่มีเลือดออกเล็กน้อย​ ถัดไปประมาณ20ชม.เรากินยาคุม​ฉุกเฉิน​ เดือน​ที่แล้วประจำ​เดือน​มาวันที่19มิย.​ หมดวันที่24​ ไม่น่าจะใช่วันตกไข่รึเปล่า? ตอนนี้วันที่19กค ประจำเดือน​ยังไม่มา​ หลังกินยาคุม​ฉุกเฉิน​มาแล้ว​9วัน​ แบบนี้จะมีโอกาส​ท้องไหมคะ​ ตอนนี้เครียดมากเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่