รักกับลูกพี่ลูกน้องผิดมัย

พอดีว่าเราเป็นเกย์แล้วลูกของลูกของลุงมาชอบเราแต่เราก็ปฎิเสธไปแต่เค้าก็ยังมาตื้อนานหลายปีมากจนผมก็ใจอ่อนเลยตกลงคบกับเค้าแต่ก็คบแบบหลบๆซ่อนๆๆใจนึงก็กลัวคนรุ้ใจนึงก็รักเค้าไม่รุ้จะทำยังไงจะเลิกน้องเค้าก็ไม่ยอมผมก็สงสารเลยคบไปไม่รุ้ว่าจะผิดมัยแบบนี้เค้าบอกกับผมว่าถ้าเค้าเรียนจบเค้าจะพาผมไปอยุ่ที่ไม่มีใครรุ้จักเราผมนี่อึ่งไปเลยเค้าจริงจังมากเลยตอนนี้พูดอะไรไม่ได้เลยกลัวเค้าเสียใจพ่อผมเป็นน้องของลุงนะครับทุกคนว่ายังไงต่อดีครับแล้วอีกอย่างอายุ่เราห่างกัน20ปีแต่สิ่งที่เค้าพุดออกมาคือไม่เห็นเป็นไรรักต่างวัยเยอะแยะไม่แครใครทั้งนั้นญาติกันรักกันไม่ได้งะทุกคนว่าคบต่อได้มัยครับ
แสดงความคิดเห็น