แนะนำแนวทางการสอบเข้า mwit หน่อยค่ะ🙏🏻

กระทู้คำถาม
อยากรู้วิธีเตรียมสอบเข้า mwit ตั้งแต่ ม.1ค่ะ ควรเตรียมตัวยัง ฝึกทำโจทย์แนวไหนบ้าง แนะนำหนังสือ หรือคอร์สเรียน ประมาณนี้เลยค่ะ อยากเตรียมตัวไว้ตั้งแต่ตอนนี้เลย เพราะถ้าขึ้น ม.2 ม.3 จะเรียนหนักขึ้น และไม่ค่อยมีเวลาเตรียมตัวเท่าไหร่ ไม่อยากให้เวลาเสียเปล่า รบกวนพี่ๆที่เคยสอบเข้าช่วยแนะนำแนวทางหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ😊🙏🏻
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่