เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ทำเว็บให้ดูได้แค่ในประเทศ

ตามหัวข้อเลยนะครับ  เห็นในเว็บ พวก hbo เขาทำกัน   แล้วเขาทำยังไงเหรอครับ ให้ดูได้เฉพาะประเทศนั้นๆ อ่ะครับ พอดี ผมจะทำเว็บเกี่ยวกับ สตรีม ช่องทีวีเหมือนกันแต่ติดตรงที่ ผมไม่ทราบวิธี fix ประเทศครับผม .
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่