ผู้ชายเป็นแบบนี้ทุกคนเลยหรอคะ?

กระทู้คำถาม
เรากับแฟนคบกันมาเกือบปีแล้ว แต่ช่วงนี้เขาไม่สนใจเราเลย เรางอนเขาก็ไม่ง้อเรา แถมเขายังบอกอีกด้วยว่าเขาไม่อยากคุยกับเรา ไม่อยากสนใจเรา เราไม่เข้าใจเลยจริงๆ เขาไม่คิดบ้างหรอคะ ว่าการที่เขาพิมพ์แบบนั้นมา มันทำร้ายความรู้สึกเราขนาดไหน🥲 เราไม่ได้ต้องการอะไรเลย เราแค่อยากให้เขาสนใจเรา รักเราเหมือนเมื่อก่อน เมื่อก่อนเขาไม่เคยต้องการเวลาส่วนตัวเลยนะคะ แต่เดี๋ยวนี้แชทเราเขาก็ไม่ค่อยอยากตอบ อาการแบบนี้เขาเรียกหมดรักรึป่าวคะ?
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่