มือใหม่หัดเล่นบิทครับ(BITKUB)

นั่งดูใน YouTube อ่านใน google คิดว่าบิท(BITKUB)ครับน่าจะเล่นง่ายลองหัดเล่นดูปรากฏว่าเติมเงินเข้าไปเรื่อยๆเกือบ 10,000 บาทตอนนี้ก็เสียเหลืออยู่ 7,000 กว่าบาทคิดว่าจะถอนสัก 2,000 บาทตั้งแต่วันนี้เวลา 9:00 น.จนถึงตอนนี้เกือบ 15:00 น ยังถอดไม่ได้สุดท้าย user ผมโดนลบหมดถ้าเป็นคนทั่วไปคิดว่าโดนโกงไหมในส่วนลึกๆของผมคิดว่าโดนโกง 100%

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่