[SPOIL] จิฮายะฟุรุ กลอนที่ 246 บทสรุปของการแข่งขัน มุ่งหน้าสู่ตอนจบ

สปอยแบบย่อตอน 246 

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

สปอยแบบจัดเต็ม

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

คิดเห็นอย่างไรกับตอนนี้กันบ้างครับกับตอนนี้

สำหรับผมที่เป็นกองอวยไทจิ ก็ยังมีความหวังอยู่เต็มเปี่ยมนะครับ
และรอชมบทสรุปในตอนสุดท้ายครับว่าจะเป็นอย่างไร

ขอบคุณที่เข้ามาอ่าน เข้ามารับชม เข้าพูดคุยกันนะครับผม
เพี้ยนขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่