กระทู้ให้กำลังใจ พรพรรณ ค่ะ

กระทู้สนทนา
ขอเป็นกำลังใจให้ พู่ นะคะ รายการนี้อาจจะเล่นดีบ้างไม่ดีบ้าง แต่เดี้ยนมั่นใจว่าเธอ ทำเต็มที่ที่สุดแล้ว ตามสรรพกำลังของร่างกายนางจะไหวที่สุดแล้วในตอนนี้
หวังว่าพู่จะนำข้อผิดพลาดกลับมาแก้ไขพัฒนาต่อไปนะคะและอยากเห็นพู่มีสภาพร่างกายที่ฟิตกว่านี้นะคะ

สำหรับ โค้ชนะคะ ควรจะให้ตัวเซ็ตคนอื่นได้มีโอกาสบ้างค่ะ ไม่ใช่จะให้สาวพู่ยืนยาวทั้งเกมก็เห็นอยู่ว่านางร่างกายไม่สมบูรณ์ ต้องให้นางได้พักหายใจหายคอบ้างนะคะ 

สุดท้ายเดี้ยนก็ยังมั่นใจว่าชีพู่ยังสำคัญกับทีมชาติไทยค่ะ เป็นกำลังใจให้ พรพรรณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่