นิชคุณคว้าแชมป์ Golf King 3 EP.14 ที่ประเทศลาว พร้อมเรตติ้งสูง!!!

โปรกอล์ฟ #นิชคุณ สร้างเรื่องแล้วค่ะ! ข่าวเช้านี้ 
“นิกคุณคว้าแชมป์ Golf King 3” พร้อมเรตติ้ง 1.3% ในเขตกรุงโซล 
และพีคสุด 2.0% เป็นอันดับสูงสุดในบรรดารายการบันเทิง
ที่ออนแอร์เวลาเดียวกัน!!! (Neilsen Korea) 
https://www.chosun.com/entertainments/entertain_photo/2022/07/10/2WKMHS7233VD565TWWZWBH6QEU/
#NICHKHUNXGOLFKING3 #2PM #투피엠 #Nichkhun #닉쿤
Cr.@DahliasGirasole

รายการ Golf King 3 EP.14 ออกอากาศช่อง TV Chosun 
วันเสาร์ที่ 9/7/2022 เวลาไทย 17.50 น.หรือประมาณ 18.50 เวลาที่เกาหลี

นิชคุณแทบจะเป็นนักกอล์ฟแล้วค่ะ คิคิ
EP.13 วันแรกที่ลาวก็พาทีมชนะด้วยเก่งมาก
ส่วนตอนที่ดูไบก็เล่นเก่งจนได้มาจัดทีม
แข่งที่ประเทศลาวด้วย ใจรักมากค่ะ
(นิชคุณยังไม่ได้เป็นโปรกอล์ฟ
หรือเทิร์นโปรนะคะ แค่แซวนิช
เพราะตอนนี้ชอบเล่นกอล์ฟมากค่ะ)

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอถ้วยแชมป์แรกในฐานะนักกอล์ฟของนิชคุณค่ะ คิคิ 
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่