อยากได้ปืนสั้นมาสะสมเล่น เอาBlank Gun หรือBB gun ดีกว่ากันครับ

คือผมอยากได้ปืนสั้นมาสะสมเล่นแต่อยากได้ที่รายละเอียดใกล้เคียงปืนจริงมากที่สุด มีการสไลด์ลำกล้องได้ ลำกล้องค้างเมื่อลูกหมด 
วัสดุดีสามารถถอดประกอบแบบปืนจริงได้ไม่ทราบว่ายี่ห้อไหนดีครับ
โมเดลที่อยากได้ จะเป็นทรงแม๊กกาซีนที่ไม่ใช่Glockครับ
หลักๆเอามาถอดประกอบ ฟังเสียงตอนสไลด์เล่นๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่