กลัวท้อง จะท้องไหม?

คือว่าเรามีเพศสัมพันธ์เมื่อวันที่26มิย.แล้วพอผ่านไปสักอาทิตย์นึง ก็เหมือนจะมีอาการแปลกๆ เราไม่รู้ว่าเกิดขึ้นเพราะอะไร เรามีอาการ ปวดหัว ปวดหลังบ่อยๆปวดท้องน้อย แล้วก็กินจุกกินจิกกินไม่อิ่มเลยค่ะ อยากกินของที่เราไม่เคยคิดจะกิน หิวอยู่ตลอดเวลา  เราก็เลยไปปรึกษาเพื่อน เพื่อนก็บอกให้รอดูสัก2อาทิตย์แล้วค่อยตรวจ เพราะเราไม่ได้กินยาคุมอะไรเลยค่ะ แล้วเราไม่กล้าตรวจ กลัวขึ้น2ขีดค่ะ พอวันนี้ วันที่14กค. เมนส์เรามาค่ะ ไม่รู้ว่าเมนส์หรือเลือดอะไร เพราะ มันสีแปลกมาก เราไม่เคยเห็นเลยค่ะ มันจะออกเป็นสีม่วงเข้มน้ำตาลๆ หรือแดงอมน้ำตาลนี่แหละค่ะ เราเลยแปลกใจ ใช่เลือดล้างหน้าเด็กไหม เราก็ไม่รู้ คือเราเครียดมากเลยค่ะ ไม่รู้จะทำยังไง ทุกคนคิดว่าไงคะ คือเราเครียดมาก
[code]
ใส่โค้ด
[/code]

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่