นั่งรถสองแถวจากบึงไปศรีราชายังไงคะ

พอดีเราอยากจะไปเที่ยวกับเพื่อนตรงร้านคาเฟ่หลังที่ทำการอำเภอศรีราชาค่ะ แถวๆโรงเรียนศรีราชา แล้วเราอยู่บึง ซึ่งมันไกลมาก ไม่มีใครไปส่งด้วยค่ะ เลยอยากจะนั่งรถสองแถวไปเอง แต่เราพึ่งเคยขึ้นรถสองแถวครั้งแรก เราต่อรถไม่เป็นค่ะ เลยอยากถามว่า มันต้องไปลงตรงไหน หรืออะไรยังไง แล้วถ้าไม่ขึ้นรถสองแถว เรียกแกร็บ แกร็บเก็บแพงไหมคะ จากบึงไปศรีราชา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่