ขอสอบถาม ถ้าจะไปหอศิลป์โดยขึ้นจากท่าเรือเดอะมอลล์บางกะปิเเล้วไปยังใงต่อ

อยากไปหอศิลป์วัฒนธรรม โดยที่นั่งเรือจากเดอะมอลล์บางกะปิเเล้วต้องไปขึ้นที่ไหนค่ะเเล้วค่าเรือประมาณกี่บาท เเล้วเรือวิ่งตลอดหรือเป็นรอบๆค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
นั่งเรือคลองแสนแสบ มาที่ท่าเรือสะพานหัวช้าง แล้วเดินไปอีกไม่ไกลค่ะ หอศิลป์อยู่เชิงสะพานหัวช้าง ตรงข้ามมาบุญครอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่