จะไปต่อยังไงดี เริ่มไม่ไหวแล้ว

กระทู้คำถาม
ผมกับแฟนคบกันมาได้ 3 เดือนแล้ว คือช่วงเดือนแรก เขาเอาใจเราทุกอย่าง ใส่ใจเราทุกอย่าง แต่หลังๆมานี้เทอเริ่มเปลี่ยนไป ไม่ค่อยเหมือนช่วงแรกๆที่เริ่มคบกันจิงอยู่บางทีผมอาจจะงี่เง่าบ้าง หึงบ้าง แต่มันก็ธรรมดาของ ผช ที่จะหึงเวลามีคนมาวุ่นวายกะแฟนปะล่ะ แต่ก็โดนว่าๆล้ำเส้นอีก

แล้วก็เริ่มไปเที่ยว ผมก็ไม่ห้าม เพราะผมไม่อยากบังคับเธอ แต่ถึงผมห้าม เธอก็ไปอยู่ดี แล้วเวลาเธอไป เธอไม่สนใจเราเลย
พอเราเหงา รุสึกน้อยใจ แล้วลงสตอรี่ในเฟสนิดๆหน่อยๆ
ก็มาว่าเราดราม่า แต่ไม่เคยดูตัวเองเลย ว่าเปลี่ยนไปแค่ไหน จิงๆผมก็ไม่อยากดราม่าอะไรหรอกนะ แค่ผมอยากให้เธอหันมาใส่ใจเราบ้าง ก็แค่นั้น แต่ก็ไม่เลย😥😥
.
ขอบคุณที่เสียเวลามาอ่านนะครับ ผมแค่อยากระบาย
เพราะจะเพ้อลงสตอรี่ เดะเขาก็ว่าผมดราม่าอีก😥
แสดงความคิดเห็น