สอบถามการใช้เตารีดไอน้ำ philips perfect care series6000

สอบถามการใช้เตารีดไอน้ำ philips perfect care series600

พอดีเราไปทดลองรีดรุ่นอื่นมา ไม่ใช่รุ่นนี้แต่มากดซื้อออนไลน์ได้รุ่นนี้เพราะลดราคามากกว่า เทคโนโลยีสูงกว่ารุ่นที่ไปลองรีด มีคำถามถึงคนที่ใข้รุ่นนี้ค่ะ
1.ตอนที่รีดจำเป็นต้องกดปุ่มที่อยู่ด้านล่างด้ามจับไหมค้างไว้ไหม
2.ตอนใช้งานครั้งแรกสามารถเสียบปลั๊กิเติมน้ำแลเวเริ่มต้นใข้งานตามปกติได้เลยไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่