ซื้อของผิดจาก Jib

พอดีวันนี้ไปซื้อสายว่าจะมาต่อจอแยกจาก Notebook ไปอีกจอนึง ผมก็เดินเข้าไปซื้อที่ร้าน Jib ปกติ (ต้องบอกก่อนว่า Notebook ของผมเป็นพอร์ต Hdmi) ก็ไปซื้อมานึงสายกลับมาบ้านต่อเปิดจอปกติแต่เปิดไม่ติด ไปหาข้อมูลในเน็ตอีกทีสรุปว่ามันต้องใช้สายHdmi to Hdmi แต่สายที่ผมซื้อมาเป็น Dp to Hdmi เลยอยากจะสอบถามว่าผมสามารถไปขอเงินคืนหรือเปลี่ยนสินค้าเป็นอีกสายนึงได้ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่