เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เราสามารถใส่ข้อมูลใน google maps ส่วนตัวไม่ให้คนอื่นเห็นได้มั้ยครับ

ผมอยากใส่ข้อมูลทางการตลาดจากการลงพื้นที่ survey ไว้ 
แล้วพอเราใช้ google map ให้มันแสดงถึงข้อมูลเป็นหมุดต่างๆที่เราใส่ข้อมูลไว้
แต่ข้อมูลเหล่านั้นอยากให้เห็นแค่บัญชี google ของเราเอง 
จะสามารถทำได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่