ผู้ชายอายุ40เขาจริงจังกับความรักไหมคะ

หากพิมพ์อะไรผิดไปก็ขออภัยด้วยนะคะ

คือจะบอกงี้ก่อนว่าเราอายุ18ปีเขาอายุ40ปี อายุค่อนข้างที่จะห่างมาก ห่าง22ปี  เข้าเรื่องนะคือเขาเคยมีลูกมีเมียมาแล้วเราถามเขาว่าเลิกกับเขาแล้วหรอเขาบอกว่าใช่
เวลาคุยกันเขาตอบช้าเราก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรขนาดนั้นก็ไม่ได้คิดว่าเขาจะคุยกับใครรึเปล่า เขาอาจจะยุ่งก็ได้ 
ยิ้มไม่เอาไม่พูด
เขาเคยเจอเราแล้วค่ะ เราวิดิโอคอลกันเกือบทุกวันบอกตลอดว่าทำอะไร อยู่ที่ไหน คือเรากับเขาอยู่คนละจังหวัดกันค่ะ2-3เดือนเจอกันที เขามาหาเรา

เราก็กลัวว่าเขาอาจจะยังไม่เลิกกับคนเก่า และเขาก็กลัวเราจะไปเจอคนที่ดีกว่าเขา 

คนอายุ40ส่วนใหญ่เขาจะจริงจังความรักไหมคะหรือเขามาหรอกเรา

อ้อขอเพิ่มเติมคือเขากับผู้หญิงคนนั้นอยู่คนละที่คะอยู่คนละภาคเลย แต่ก็ยังแอบกลัว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่