รบกวนทำนายฝันให้หน่อยค่ะ

เมื่อคืนวันอาทิตย์ เราฝันไม่ค่อยดี แล้วรู้สึกไม่สบายใจ + สงสัย
เราฝันว่า เราไปอยู่ที่ลานอะไรสักแห่งหนึ่ง กว้าง ๆ ซึ่งคนที่อยู่ในลานนั้น 
เป็นญาติของเรา ทั้งที่รู้จักหรือไม่รู้จัก สนิทและไม่สนิท (รู้สึกแบบนั้น)
ในลานตรงนั้น จะมีช่อง 4 เหลี่ยม เล็ก ๆ พอเรามองลงไป จะมีงู พาดอยู่ต้องช่องนั้น
เราก็บอกยายทวดของเรา (ซึ่งแกเสียไปนานแล้ว) ว่า ระวังนะ งูจะฉกเอา 
แต่ยายทวดของเราดันเอาขาเหยียบงู และกดลงไปให้ตกน้ำ แต่งูตัวนั้น
พอโดนกดลงไป เหมือนมีใบพัดตัดงู ขาดเป็นท่อน ๆ
แม่เรา ก็ไปอุ้มงูตัวนั้นมา พร้อมกับเลือดเต็มไปหมด
สักพักมีผู้ชาย ท่วมๆ ขาว ๆ ใส่ชุดสีขาว เหมือนพราหม มีหนวดและผมหงอก ๆ
เดินมาหาเรา พร้อมญาติอีก 3 คน โดยเค้าเอาขันเงิน ใส่เหล้ามาราดหัวเรา และญาติ 
พร้อมบอกว่าจะถอดเทวดารักษาตนออก พอเค้าราดหัวเราและญาติ ในฝันเรา 3 คน ก็ค่อยๆ
ทรุดลงไปกับพื้น แล้วเราก็สะดุ้งตื่นค่ะ

อยากให้ช่วยทำนายฝันหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่